Anh - Championship
29/01
29/01 22:00 Barnsley ?-? Bournemouth
29/01 22:00 Fulham ?-? Blackpool
29/01 22:00 Hull ?-? Swansea
29/01 22:00 Luton Town ?-? Blackburn
29/01 22:00 Middlesbrough ?-? Coventry
29/01 22:00 Millwall ?-? West Brom
29/01 22:00 Preston ?-? Bristol City
29/01 22:00 QPR ?-? Reading
30/01 00:30 Peterborough ?-? Sheffield Utd
Anh - League 1
29/01
29/01 22:00 AFC Wimbledon ?-? Shrewsbury Town
29/01 22:00 Accrington Stanley ?-? Morecambe
29/01 22:00 Bolton Wanderers ?-? Sunderland
29/01 22:00 Cheltenham Town ?-? Wigan Athletic
29/01 22:00 Crewe Alexandra ?-? Rotherham United
29/01 22:00 Doncaster Rovers ?-? Plymouth Argyle
29/01 22:00 Fleetwood Town ?-? Cambridge United
29/01 22:00 Gillingham ?-? Oxford United
29/01 22:00 Lincoln City ?-? Burton Albion
29/01 22:00 Sheffield Wednesday ?-? Ipswich Town
29/01 22:00 Wycombe Wanderers ?-? Milton Keynes Dons
Anh - League 2
29/01
29/01 22:00 Bradford City ?-? Crawley Town
29/01 22:00 Bristol Rovers ?-? Walsall
29/01 22:00 Carlisle United ?-? Sutton United
29/01 22:00 Colchester United ?-? Swindon Town
29/01 22:00 Exeter City ?-? Hartlepool United
29/01 22:00 Mansfield Town ?-? Leyton Orient
29/01 22:00 Newport County ?-? Barrow
29/01 22:00 Northampton Town ?-? Salford City
29/01 22:00 Oldham Athletic ?-? Rochdale
29/01 22:00 Port Vale ?-? Scunthorpe United
29/01 22:00 Stevenage ?-? Harrogate
29/01 22:00 Tranmere Rovers ?-? Forest Green Rovers
Anh - National League
29/01
29/01 22:00 Barnet ?-? Stockport County
29/01 22:00 Boreham Wood ?-? King's Lynn Town
29/01 22:00 Bromley ?-? Notts County
29/01 22:00 Dagenham & Redbridge ?-? FC Halifax Town
29/01 22:00 Dover ?-? Southend United
29/01 22:00 Grimsby Town ?-? Wealdstone
29/01 22:00 Solihull Moors ?-? Altrincham
29/01 22:00 Weymouth ?-? Aldershot Town
29/01 22:00 Woking ?-? Yeovil Town
29/01 22:00 Wrexham ?-? Maidenhead United
30/01 00:20 Eastleigh ?-? Chesterfield
Africa Cup of Nations - Quarter-finals
29/01
29/01 23:00 Gambia ?-? Cameroon
30/01 02:00 Burkina Faso ?-? Tunisia
Scotland - Premiership
29/01
29/01 19:30 Ross County ?-? Rangers
29/01 22:00 Aberdeen ?-? St. Johnstone
29/01 22:00 Celtic ?-? Dundee United
29/01 22:00 Dundee FC ?-? St. Mirren
29/01 22:00 Hearts ?-? Motherwell
29/01 22:00 Hibernian ?-? Livingston
Pháp - Coupe de France
29/01
29/01 22:15 Nancy ?-? Amiens
29/01 22:15 Toulouse ?-? Versailles
30/01 00:30 Reims ?-? SC Bastia
30/01 03:00 Marseille ?-? Montpellier
Bỉ - First Division A
29/01
29/01 22:15 Beerschot ?-? Zulte Waregem
30/01 00:30 RFC Seraing ?-? Eupen
30/01 02:45 Cercle Brugge ?-? Oostende
Tây Ban Nha - LaLiga Smartbank
29/01
29/01 22:00 SD Amorebieta ?-? Girona
30/01 00:15 Eibar ?-? SD Huesca
30/01 00:15 Lugo ?-? Burgos CF
30/01 03:00 Real Oviedo ?-? Almeria
Hà Lan - Eerste Divisie
29/01
29/01 22:30 Excelsior ?-? FC Emmen
30/01 00:45 FC Eindhoven ?-? MVV Maastricht
Bồ Đào Nha - League Cup: Play-off
29/01
30/01 02:45 Benfica ?-? Sporting CP
Scotland - Championship
29/01
29/01 22:00 Arbroath ?-? Partick Thistle
29/01 22:00 Hamilton Academical ?-? Ayr United
29/01 22:00 Kilmarnock ?-? Inverness CT
29/01 22:00 Queen of South ?-? Dunfermline Athletic
Scotland - League 1
29/01
29/01 22:00 Clyde ?-? Alloa Athletic
29/01 22:00 Dumbarton ?-? Cove Rangers
29/01 22:00 East Fife ?-? Peterhead
29/01 22:00 Montrose ?-? Falkirk
29/01 22:00 Queen's Park ?-? Airdrieonians
Scotland - League 2
29/01
29/01 22:00 Albion Rovers ?-? Cowdenbeath
29/01 22:00 Annan Athletic ?-? Stirling Albion
29/01 22:00 Forfar Athletic ?-? Edinburgh City
29/01 22:00 Kelty Hearts ?-? Stranraer
29/01 22:00 Stenhousemuir ?-? Elgin City
Hy Lạp - Super League
29/01
29/01 20:00 Lamia ?-? OFI Crete
29/01 20:00 Panathinaikos ?-? Asteras Tripolis
29/01 22:15 Ionikos ?-? Atromitos
Thụy Sỹ - Super League
29/01
30/01 00:00 FC Zuerich ?-? Servette
30/01 02:30 Young Boys ?-? Lugano
Úc - A-League
29/01
29/01 15:45 Brisbane Roar FC ?-? Western Sydney Wanderers FC
Trận đấu bị hoãn Wellington Phoenix ?-? Melbourne Victory
29/01 15:45 Western United FC ?-? Melbourne City FC
Romania - Liga 1
29/01
29/01 19:00 FC Voluntari ?-? Gaz Metan Medias
29/01 22:00 FC Academica Clinceni ?-? FCV Farul Constanta
30/01 01:00 Rapid Bucuresti ?-? UTA Arad
International - Club Friendlies
29/01
29/01 18:00 FC Salzburg ?-? Sv Lafnitz
29/01 18:00 Sturm Graz ?-? Radomlje
29/01 19:00 AGF Aarhus ?-? Esbjerg Fb
29/01 19:00 Djurgarden ?-? Fs Metta/Lu
29/01 19:00 Kobenhavn ?-? Flora Tallinn
29/01 19:00 Halmstads Bk ?-? Varbergs Bois FC
29/01 19:00 Hittarps Ik ?-? Helsingborg
29/01 19:00 Vaernamo ?-? Joenkoepings Soedra
29/01 19:30 Gaziantep Fk ?-? Gjilani
29/01 20:00 Zalaegerszeg ?-? Altinordu
29/01 20:00 Sirius ?-? Hammarby If
29/01 20:30 FC Nordsjaelland ?-? Goteborg
29/01 20:30 Sturm Graz ?-? Gorica
FC Salzburg ?-? Wsg Tirol
29/01 21:00 Istanbul Basaksehir ?-? Partizan Belgrade
29/01 21:00 Mjaellby ?-? Bk Olympic
29/01 21:00 Pfc Sochi ?-? Baltika
29/01 21:00 Rapid Wien ?-? Trencin
29/01 22:00 FC Admira Wacker Modling ?-? Bw Linz
29/01 22:00 Norrkoping ?-? Brommapojkarna
Albania - Kategoria e Pare
29/01
29/01 19:30 Butrinti Sarande ?-? KS Korabi Peshkopi
29/01 19:30 FK Tomori Berat ?-? Burreli
29/01 19:30 KF Maliqi ?-? FK Vora
29/01 19:30 KS Besa Kavaje ?-? KS Pogradeci
29/01 19:30 KS Beselidhja Lezhe ?-? KF Turbina Cerrik
29/01 19:30 Shkumbini Peqin ?-? Apolonia
29/01 19:30 Terbuni Puke ?-? KS Lushnja
Algeria - Ligue 1
29/01
29/01 20:30 NA Hussein Dey ?-? JS Saoura
29/01 20:30 NC Magra ?-? CR Belouizdad
29/01 20:30 Olympique de Medea ?-? USM Alger
29/01 20:30 Paradou AC ?-? HB Chelghoum Laid
29/01 20:30 RC Arbaa ?-? RC Relizane
29/01 20:30 WA Tlemcen ?-? MC Oran
29/01 21:00 ES Setif ?-? US Biskra
29/01 23:00 MC Alger ?-? ASO Chlef
Andorra - 2nd Division
29/01
Kết thúc CE Jenlai ?-? La Massana
30/01 02:30 Atletic Club Escaldes B ?-? Encamp
Angola - Girabola
29/01
29/01 22:00 Kabuscorp SCP ?-? Sagrada Esperanca
Úc - FFA Cup
29/01
29/01 13:35 Melbourne Victory ?-? Wellington Phoenix
Úc - W-League
29/01
29/01 12:50 Brisbane Roar FC Women ?-? Melbourne City FC Women
Bỉ - First Division B
29/01
30/01 02:45 Deinze ?-? Virton
Bỉ - National Division 1
29/01
30/01 00:30 Dessel ?-? UR La Louviere Centre
30/01 02:00 KSK Heist ?-? Rupel Boom
30/01 02:00 Olympic Charleroi Chatelet Farciennes ?-? Thes Sport
Bỉ - Women's Super League
29/01
29/01 20:00 SC Eendracht Aalst Women ?-? Club Brugge Women
29/01 22:00 SV Zulte Waregem Women ?-? Standard Liege Women
Brazil - Paulista A1
29/01
29/01 21:00 Santos FC ?-? Botafogo SP
30/01 02:00 Sao Bernardo ?-? Palmeiras
30/01 04:30 Ferroviaria ?-? Agua Santa
30/01 04:30 Ponte Preta ?-? Inter de Limeira
Brazil - Paulista A2
29/01
30/01 01:00 Lemense ?-? Taubate
30/01 01:00 Sao Caetano ?-? Portuguesa Santista
30/01 03:00 XV de Piracicaba ?-? Linense
30/01 05:00 Oeste FC ?-? Velo Clube
Brazil - Copa do Nordeste: Group Stage
29/01
30/01 02:00 Campinense ?-? Bahia
30/01 03:45 Sergipe ?-? Ceara
30/01 03:45 Sport Recife ?-? Nautico
30/01 06:00 Globo FC ?-? Floresta
Brazil - Alagoano
29/01
30/01 03:00 CRB ?-? Cruzeiro Arapiraca
Brazil - Amazonense
29/01
30/01 02:30 Manauara EC ?-? Princesa d. Solimoes
30/01 02:30 Manaus FC ?-? Sao Raimundo EC AM
30/01 02:30 Operario AC ?-? Amazonas FC AM
Brazil - Baiano
29/01
30/01 02:00 EC Jacuipense ?-? Vitoria
Brazil - Brasiliense
29/01
30/01 01:30 Capital FC ?-? Gama
30/01 01:30 Ceilandia ?-? Brasilia
Brazil - Capixaba
29/01
30/01 01:00 Vitoria ES ?-? CTE Colatina
30/01 02:00 Serra ?-? Nova Venecia ES
Brazil - Carioca Taca Guanabara
29/01
30/01 01:30 Portuguesa RJ ?-? Audax Rio EC
30/01 04:00 Volta Redonda ?-? Flamengo
Brazil - Catarinense
29/01
30/01 02:30 Concordia Atletico ?-? Figueirense
30/01 05:00 Avai FC ?-? Barra FC
Brazil - Gaucho
29/01
30/01 02:30 Brasil de Pelotas ?-? Gremio
30/01 05:00 Internacional ?-? Uniao Frederiquense
Brazil - Goiano: Group A
29/01
30/01 02:30 Goias ?-? Anapolis FC
Brazil - Maranhense: Group A
29/01
30/01 03:00 Pinheiro MA ?-? Iape
Brazil - Matogrossense
29/01
30/01 02:30 Academia FC ?-? Uniao Rondonopolis
30/01 02:30 Operario FC MG ?-? Sorriso
30/01 04:00 Luverdense ?-? Cuiaba
30/01 05:30 Dom Bosco ?-? Acao
Brazil - Mineiro
29/01
30/01 02:30 Atletico MG ?-? Tombense FC
Brazil - Paraense
29/01
30/01 01:30 Caete SE ?-? Tapajos
Brazil - Paranaense
29/01
30/01 05:00 Maringa FC ?-? Parana Clube
30/01 06:00 Athletico Paranaense ?-? Sao Joseense
30/01 06:00 Azuriz ?-? Londrina EC
Brazil - Pernambucano
29/01
30/01 02:30 Caruaru City SC ?-? Santa Cruz
30/01 03:00 Afogados da Ingazeira ?-? Vera Cruz
Brazil - Piauiense
29/01
30/01 02:00 Flamengo PI ?-? River AC
30/01 02:00 Oeirense ?-? AA Corisabba
Brazil - Sergipano
29/01
30/01 02:00 AO Itabaiana ?-? Sociedade Boca Junior
Trận đấu bị hoãn Sergipe ?-? Lagarto AC
Colombia - Primera A: Apertura
29/01
30/01 02:00 Cortulua ?-? Santa Fe
30/01 04:05 Rionegro Aguilas ?-? Once Caldas
30/01 06:10 Atletico Junior ?-? La Equidad
Colombia - Primera B: Apertura
29/01
30/01 03:00 Atletico FC ?-? Valledupar
Congo - Ligue 1
29/01
29/01 21:00 AS Otoho ?-? Diables Noirs
Costa Rica - Primera División: Clausura
29/01
30/01 04:00 ADR Jicaral ?-? Santos de Guapiles
Costa Rica - Liga de Ascenso: Clausura: Group A
29/01
30/01 04:00 Puntarenas FC ?-? Escorpiones
Croatia - 1st League
29/01
29/01 21:00 Osijek ?-? Slaven
29/01 23:05 Sibenik ?-? Hajduk Split
Đảo Síp - 1st Division
29/01
29/01 22:00 Ethnikos Achnas ?-? AEK Larnaca
30/01 00:00 Anorthosis ?-? Omonia Nicosia
Đảo Síp - 2nd Division
29/01
29/01 19:30 Akritas Chlorakas ?-? Omonia Aradippou
29/01 19:30 Ayia Napa ?-? Enosis Paralimni
29/01 19:30 Ermis Aradippou ?-? ASIL Lysi
29/01 19:30 Karmiotissa Pano Polemidion ?-? Anagennisi Deryneia
29/01 19:30 Othellos Athienou ?-? Achyronas Liopetriou
29/01 19:30 PO Xylotympou 2006 ?-? Alki Oroklinis
Đảo Síp - 3rd Division
29/01
29/01 19:30 Apep Pitsilias ?-? Digenis Morphou
29/01 19:30 Ethnikos Ashias FC ?-? Elia Lythrodonta
29/01 19:30 Kouris Erimis ?-? Halkanoras
29/01 19:30 Meap Pera Chorio ?-? Enosis Neon THOI Lakatamia
29/01 19:30 Omonia Psevda ?-? FC Peyia 2014
29/01 19:30 Ypsonas ?-? Iraklis Gerolakkou
CH Séc - Winter League: Group D
29/01
29/01 21:00 SK Sigma Olomouc ?-? FC Zbrojovka Brno
Congo DR - Ligue 1
29/01
29/01 21:00 Motema Pembe ?-? Don Bosco
El Salvador - Primera Division: Clausura
29/01
30/01 04:00 Atletico Marte ?-? Once Deportivo
Anh - National League: North
29/01
29/01 22:00 AFC Fylde ?-? Curzon
29/01 22:00 Alfreton Town ?-? Spennymoor Town
29/01 22:00 Boston United ?-? Chester FC
29/01 22:00 Brackley Town ?-? Farsley Celtic AFC
29/01 22:00 Chorley ?-? Hereford
29/01 22:00 Darlington ?-? Kettering Town
29/01 22:00 Kidderminster Harriers ?-? Gloucester City
29/01 22:00 Leamington ?-? Blyth Spartans
29/01 22:00 Southport ?-? Guiseley
29/01 22:00 Telford ?-? Bradford PA
29/01 22:00 York City ?-? Gateshead FC
Anh - National League: South
29/01
29/01 22:00 Bath City ?-? Braintree Town
29/01 22:00 Billericay ?-? Dorking Wanderers
29/01 22:00 Chelmsford ?-? Chippenham Town
29/01 22:00 Concord Rangers ?-? Maidstone
29/01 22:00 Eastbourne Borough ?-? Hemel Hempstead
29/01 22:00 Ebbsfleet United ?-? Hampton & Richmond
29/01 22:00 Hungerford Town ?-? Dulwich Hamlet
29/01 22:00 Oxford City ?-? Havant and Waterlooville
29/01 22:00 St.Albans ?-? Slough Town
29/01 22:00 Tonbridge Angels ?-? Dartford
Anh - Northern Premier League
29/01
29/01 22:00 Bamber Bridge ?-? Stalybridge
29/01 22:00 Basford United ?-? Morpeth Town AFC
29/01 22:00 Gainsborough ?-? Stafford Rangers
29/01 22:00 Grantham Town ?-? FC United of Manchester
29/01 22:00 Hyde United ?-? Buxton
29/01 22:00 Lancaster City ?-? Radcliffe
29/01 22:00 Nantwich Town ?-? Ashton United
29/01 22:00 South Shields ?-? Matlock Town
29/01 22:00 Whitby ?-? Warrington Town
29/01 22:00 Witton Albion ?-? Scarborough Athletic
Anh - Southern League Premier: Central
29/01
29/01 22:00 AFC Rushden & Diamonds ?-? Stourbridge
29/01 22:00 Barwell FC ?-? Biggleswade Town
29/01 22:00 Bromsgrove Sporting ?-? Lowestoft Town
29/01 22:00 Hitchin Town ?-? Hednesford
29/01 22:00 Leiston ?-? Alvechurch
29/01 22:00 Nuneaton Town ?-? Banbury United
29/01 22:00 Peterborough Sports ?-? Stratford Town
29/01 22:00 Redditch United ?-? Needham Market
29/01 22:00 Royston Town ?-? St. Ives Town
29/01 22:00 Tamworth ?-? Rushall Olympic
Anh - Southern League Premier: South
29/01
29/01 22:00 Beaconsfield Town ?-? Weston Super Mare
29/01 22:00 Chesham United ?-? Yate Town
29/01 22:00 Farnborough ?-? Wimborne Town
29/01 22:00 Harrow Borough ?-? Truro City
29/01 22:00 Hartley Wintney ?-? Salisbury
29/01 22:00 Hayes & Yeading United ?-? Dorchester Town
29/01 22:00 Metropolitan Police ?-? Gosport Borough
29/01 22:00 Poole Town ?-? Swindon Supermarine
29/01 22:00 Taunton Town ?-? Kings Langley
29/01 22:00 Tiverton ?-? Hendon
29/01 22:00 Walton Casuals ?-? Merthyr Town
Anh - Isthmian League Premier Division
29/01
29/01 22:00 Brightlingsea Regent ?-? Cray Wanderers
29/01 22:00 Carshalton Athletic ?-? Cheshunt
29/01 22:00 Corinthian Casuals ?-? Worthing
29/01 22:00 East Thurrock United ?-? Haringey Borough
29/01 22:00 Enfield Town ?-? Margate
29/01 22:00 Hornchurch ?-? Lewes
29/01 22:00 Horsham ?-? Bowers & Pitsea
29/01 22:00 Leatherhead ?-? Bishop's Stortford
29/01 22:00 Merstham ?-? Kingstonian
29/01 22:00 Potters Bar Town ?-? Folkestone Invicta
29/01 22:00 Wingate & Finchley ?-? Bognor Regis Town
Anh - Premier League U18
29/01
29/01 19:00 Derby County U18 ?-? Everton U18
Anh - Women's FA Cup
29/01
29/01 20:00 Aston Villa Women ?-? Chelsea FC Women
29/01 20:00 Nottingham Forest Ladies ?-? Manchester City Women
Phần Lan - League Cup: Group B
29/01
Trận đấu bị hoãn FC Lahti ?-? Haka
Phần Lan - League Cup: Group C
29/01
29/01 19:45 KuPS ?-? VPS
29/01 19:45 SJK ?-? AC Oulu
Pháp - Championnat National
29/01
30/01 00:00 Avranches ?-? Le Mans
30/01 01:00 Cholet ?-? Creteil
30/01 01:00 Concarneau ?-? Orleans
Pháp - Championnat National 2: Group A
29/01
29/01 21:00 Caen B ?-? Voltigeurs de Chateaubriant
30/01 00:00 St. Malo ?-? Plabennec
30/01 00:30 Vannes ?-? C Chartres Football
Pháp - Championnat National 2: Group B
29/01
29/01 22:00 Epinal ?-? Reims B
Trận đấu bị hoãn ASM Belfort ?-? Sainte Genevieve
29/01 23:00 Schiltigheim ?-? FCSR Haguenau
30/01 00:00 Entente SSG ?-? Auxerre B
30/01 00:00 St Maur Lusitanos ?-? Bobigny
Pháp - Championnat National 2: Group C
29/01
29/01 22:00 GFA Rumilly Vallières ?-? Jura Sud
29/01 23:00 SC Toulon ?-? Louhans Cuiseaux
30/01 00:00 Etoile Frejus Saint-Raphael ?-? Monts d'Or Azergues
30/01 00:00 Hyeres ?-? RC Grasse
30/01 00:00 Martigues ?-? Marseille B
30/01 00:00 St. Priest ?-? Aubagne
Pháp - Championnat National 2: Group D
29/01
29/01 22:00 Le Puy ?-? Andrezieux
30/01 00:00 AS Beziers ?-? Canet Roussillon
Pháp - Women's Division 1
29/01
29/01 20:30 Guingamp Women ?-? Bordeaux Women
Pháp - Women's Coupe de France
29/01
29/01 20:00 Paris Saint Germain Women ?-? Olympique Lyonnais Women
29/01 20:30 Paris FC Women ?-? Le Havre Women
29/01 20:30 RC Strasbourg Women ?-? Fleury Merogis U.S Women
30/01 01:30 A.s Monaco Women ?-? Reims Women
Đức - 3. Liga
29/01
29/01 20:00 Borussia Dortmund II ?-? VfL Osnabrück
29/01 20:00 Kaiserslautern ?-? Hallescher FC
29/01 20:00 Turkgucu Munchen ?-? TSV Havelse
29/01 20:00 Wehen Wiesbaden ?-? MSV Duisburg
29/01 23:55 Magdeburg ?-? 1. FC Saarbrucken
Đức - Regionalliga Nord: North
29/01
29/01 20:00 Altonaer FC 93 ?-? SV Drochtersen/Assel
29/01 20:00 Heider SV ?-? SC Weiche Flensburg
Đức - Regionalliga Nordost
29/01
29/01 19:00 Chemnitzer FC ?-? SV Lichtenberg 47
29/01 19:00 FC Eilenburg ?-? Optik Rathenow
29/01 19:00 Lokomotive Leipzig ?-? VfB Auerbach
29/01 20:05 Energie Cottbus ?-? Carl Zeiss Jena
Đức - Regionalliga West
29/01
29/01 20:00 Bonner SC ?-? SC Wiedenbrueck
Trận đấu bị hoãn Fortuna Cologne ?-? RW Essen
Trận đấu bị hoãn Fortuna Dusseldorf II ?-? RW Ahlen
29/01 20:00 KFC Uerdingen ?-? FC Cologne II
29/01 20:00 Lippstadt ?-? Borussia Monchengladbach II
Trận đấu bị hoãn Oberhausen ?-? Alemannia Aachen
29/01 20:00 Preussen Munster ?-? FC Wegberg-Beeck
29/01 20:00 Schalke 04 II ?-? Sportfreunde Lotte
Trận đấu bị hoãn VfB Homberg ?-? SV Roedinghausen
Trận đấu bị hoãn Wuppertaler SV ?-? SV Straelen
Đức - Women's Bundesliga
29/01
29/01 20:00 1. FFC Turbine Potsdam Women ?-? VfL Wolfsburg Women
Ghana - Premier League
29/01
29/01 22:00 Aduana Stars ?-? Bechem United
Gibraltar - National League: Championship
29/01
Trận đấu bị hoãn St Joseph's ?-? Mons Calpe SC
Gibraltar - National League: Relegation
29/01
30/01 00:30 Lions Gibraltar ?-? Europa Point
Hy Lạp - Super League 2: North
29/01
29/01 22:00 AE Larissa ?-? PAOK Thessaloniki FC B
Hy Lạp - Super League 2: South
29/01
29/01 19:45 Egaleo ?-? Asteras Vlahioti
29/01 19:45 Kifisia FC ?-? AEK Athens B
Hy Lạp - Super League U19
29/01
Trận đấu bị hoãn Panaitolikos U19 ?-? Aris U19
29/01 18:00 Ionikos Nikea U19 ?-? Atromitos Athinon U19
29/01 18:30 Lamia 1964 U19 ?-? OFI U19
Guatemala - Liga Nacional: Clausura
29/01
30/01 04:00 Santa Lucia Cotzumalguapa ?-? Antigua Guatemala
30/01 06:00 Comunicaciones FC ?-? Iztapa
Hungary - NB I
29/01
29/01 20:30 Paks ?-? Zalaegerszeg
29/01 23:00 Debrecen ?-? Arda
30/01 01:30 Honved ?-? Gyirmot
Ấn Độ - Super League
29/01
29/01 21:00 ATK Mohun Bagan FC ?-? East Bengal Club
Ấn Độ - I-League
29/01
Trận đấu bị hoãn Neroca FC ?-? Indian Arrows
Trận đấu bị hoãn Aizawl ?-? Kenkre
Trận đấu bị hoãn Sreenidi Deccan ?-? Churchill Brothers
Indonesia - Liga 1
29/01
29/01 15:15 Bali United ?-? Borneo FC
29/01 18:15 Persebaya Surabaya ?-? PSS Sleman
29/01 20:45 Persib Bandung ?-? Persikabo 1973
Israel - Premier League
29/01
29/01 20:00 Hapoel Jerusalem ?-? Hapoel Beer Sheva
29/01 22:30 FC Ashdod ?-? Maccabi Tel Aviv
29/01 23:00 Hapoel Nof HaGalil ?-? Maccabi Petach Tikva
30/01 00:50 Hapoel Haifa ?-? Beitar Jerusalem
Ý - Serie C: Group A
29/01
29/01 20:30 AlbinoLeffe ?-? Giana Erminio
29/01 20:30 Calcio Padova ?-? Pro Patria
29/01 20:30 Juventus U23 ?-? FeralpiSalo
29/01 20:30 Lecco ?-? Triestina
29/01 20:30 Piacenza ?-? Mantova
29/01 20:30 Pro Sesto ?-? Renate
29/01 20:30 Seregno ?-? Fiorenzuola
29/01 20:30 Sudtirol ?-? Legnago Salus
29/01 20:30 Virtus Verona ?-? Pergolettese
29/01 21:00 Trento ?-? Pro Vercelli
Ý - Serie D: Group C
29/01
29/01 20:30 ArzignanoChiampo ?-? Ambrosiana
Ý - Women's Coppa Italia
29/01
29/01 18:00 FCF Como Women ?-? Roma Women
29/01 18:30 Empoli Women ?-? Fiorentina Women
Ý - Campionato Primavera 1
29/01
29/01 17:00 Genoa U19 ?-? Napoli U19
29/01 17:00 Verona U19 ?-? Atalanta U19
29/01 19:00 SPAL 2013 U19 ?-? Inter U19
29/01 21:00 AC Milan U19 ?-? Empoli U19
29/01 23:00 Torino U19 ?-? Juventus U19
Ý - Campionato Primavera 2: Group A
29/01
29/01 20:30 Alessandria U19 ?-? Parma U19
29/01 20:30 Cremonese U19 ?-? Venezia U19
29/01 20:30 Monza U19 ?-? Pordenone U19
Jamaica - Premier League
29/01
30/01 01:00 Waterhouse FC ?-? Dunbeholden
30/01 03:15 Cavalier SC ?-? Portmore United
Malta - Premier League
29/01
29/01 20:00 Santa Lucia F.C. ?-? Hibernians
29/01 22:00 Sliema Wanderers ?-? Sirens FC
30/01 00:00 Balzan FC ?-? Mosta
Malta - Challenge League: Group A
29/01
29/01 20:00 San Gwann FC ?-? Zejtun Corinthians FC
30/01 00:00 Mqabba ?-? Melita FC Saint Julian
Malta - Challenge League: Group B
29/01
29/01 20:00 Tarxien Rainbows ?-? Zebbug Rangers
30/01 00:00 Fgura United ?-? Saint Andrews
Mexico - Liga MX: Clausura
29/01
Hết hiệp một Puebla 0-1 Tijuana
Mexico - Liga de Expansion MX: Clausura
29/01
Kết thúc Mineros de Zacatecas 1-0 CD Tepatitlan de Morelos
30/01 06:00 Alebrijes Oaxaca ?-? Atlético Morelia
Mexico - Liga Premier: Serie A Clausura: Group 1
29/01
Kết thúc Tecos 1-1 Leones Negros II
30/01 04:30 Mazorqueros FC ?-? Deportivo Tepic JAP
30/01 04:30 Tritones Vallarta ?-? Alacranes de Durango
30/01 05:00 Atletico Saltillo Soccer ?-? Cimarrones de Sonora II
30/01 05:00 Catedraticos Elite ?-? U.A. Zacatecas
30/01 05:00 Gavilanes FC Matamoros ?-? Mineros de Fresnillo
Mexico - Liga Premier: Serie A Clausura: Group 2
29/01
30/01 04:00 Inter de Queretaro ?-? Escorpiones
30/01 04:00 Leviatan ?-? Club Canoneros Marina
30/01 05:15 Sporting Canamy ?-? Deportivo Dongu FC
Mexico - Liga Premier: Serie B Clausura
29/01
Trận đấu bị hoãn Calor de San Pedro ?-? Ciervos
Trận đấu bị hoãn Guerreros de Xico ?-? Lobos Huerta
Mexico - Women's Liga MX: Clausura
29/01
Kết thúc Tigres Women 5-1 Atlas Women
Morocco - Botola Pro 2
29/01
29/01 21:30 AS Sale ?-? MAT Tetouan
29/01 21:30 Chabab Atlas Khenifra ?-? Raja Beni Mellal
29/01 21:30 JSM Laayoune ?-? Tihad Casablanca
29/01 21:30 Racing de Casablanca ?-? IZK
Hà Lan - Tweede Divisie
29/01
Trận đấu bị hoãn Jong FC Volendam ?-? ASWH
Trận đấu bị hoãn Kozakken Boys ?-? Noordwijk
Trận đấu bị hoãn Quick Boys ?-? Excelsior Maassluis
Trận đấu bị hoãn Rijnsburgse Boys ?-? IJsselmeervogels
Trận đấu bị hoãn Spakenburg ?-? AFC
Trận đấu bị hoãn HHC ?-? Katwijk
Trận đấu bị hoãn Jong Sparta Rotterdam ?-? GVVV Veenendaal
Trận đấu bị hoãn SVV Scheveningen ?-? TEC
Nigeria - NPFL
29/01
29/01 22:00 Enyimba ?-? Katsina United
29/01 22:00 Heartland Owerri ?-? Kano Pillars
29/01 22:00 Niger Tornadoes ?-? Akwa United
29/01 22:00 Sunshine Stars ?-? Lobi Stars
Bắc Ailen - Premiership
29/01
29/01 22:00 Coleraine ?-? Linfield
29/01 22:00 Crusaders ?-? Glenavon
29/01 22:00 Dungannon Swifts ?-? Carrick Rangers
29/01 22:00 Glentoran ?-? Warrenpoint Town
30/01 00:30 Larne ?-? Portadown
Bắc Ailen - Championship
29/01
29/01 21:00 Queen's University ?-? Ards
29/01 22:00 Annagh United ?-? Dergview FC
29/01 22:00 Ballyclare Comrades ?-? Ballinamallard United
29/01 22:00 Harland & Wolff Welders F.C. ?-? Institute
29/01 22:00 Loughgall ?-? Knockbreda
Palestine - West Bank Premier League
29/01
29/01 20:00 Markez Tulkarm ?-? Jabal El Mokaber
29/01 20:00 Shabab Al-Amaari ?-? Sh. Al Dhahiriya
29/01 20:00 Shabab Alsamu ?-? Tubas
Palestine - Gaza Strip League
29/01
29/01 19:00 Ittihad Khanyounis ?-? Ahli Gaza
29/01 19:00 Khadamat Al Shataa ?-? Shabab Rafah
Bồ Đào Nha - Liga 3: Group A
29/01
29/01 18:00 SC Joao Ver ?-? Oliveirense
29/01 20:00 Braga B ?-? Felgueiras 1932
29/01 22:00 Anadia ?-? Vitoria de Guimaraes B
Bồ Đào Nha - Liga 3: Group B
29/01
29/01 22:00 Amora FC ?-? Oliveira Hospital
29/01 22:00 Cova da Piedade ?-? Santarem
30/01 02:30 Torreense ?-? Caldas
Bồ Đào Nha - Campeonato de Portugal: Group A
29/01
29/01 22:00 AD Limianos ?-? SC Vianense
29/01 22:00 Merelinense ?-? Forjaes SC
29/01 22:00 Vilaverdense FC ?-? Pedras Salgadas
29/01 23:00 Camara Lobos ?-? Camacha
Bồ Đào Nha - Campeonato de Portugal: Group B
29/01
29/01 22:00 ARS Martinho ?-? Amarante FC
29/01 22:00 Atletico de Vila Mea ?-? SC Mirandela
29/01 22:00 Paredes ?-? Berco SC
29/01 22:00 Santa Marta ?-? CA Macedo Cavaleiros
29/01 22:00 Tirsense ?-? Vila Real
Bồ Đào Nha - Campeonato de Portugal: Group C
29/01
29/01 22:00 CF Uniao de Coimbra ?-? GDSC Alvarenga
29/01 22:00 CR Ferreira de Aves ?-? CD Gouveia
29/01 22:00 Espinho ?-? Valadares Gaia
29/01 22:00 Gondomar ?-? AD Castro Daire
29/01 22:00 SC Salgueiros ?-? Leca
Bồ Đào Nha - Campeonato de Portugal: Group D
29/01
29/01 22:00 Benfica Castelo Branco ?-? ARC Oleiros
29/01 22:00 Marinhense ?-? Praiense
29/01 22:00 Sertanense ?-? Vitoria de Sernache
29/01 22:00 Uniao Idanhense ?-? Condeixa
29/01 22:30 Fontinhas ?-? GD Peniche
Bồ Đào Nha - Campeonato de Portugal: Group E
29/01
29/01 18:00 Coruchense ?-? Rabo de Peixe
29/01 22:00 CF Os Belenenses ?-? O Elvas CAD
29/01 22:00 Loures ?-? Pero Pinheiro
29/01 22:00 Sporting Ideal ?-? CD Operario
Bồ Đào Nha - Campeonato de Portugal: Group F
29/01
29/01 22:00 FC Serpa ?-? Louletano
29/01 22:00 GUS Montemor ?-? Olhanense
29/01 22:00 Juventude Evora ?-? Barreirense
29/01 22:00 Moncarapachense ?-? Imortal DC
29/01 22:00 Pinhalnovense ?-? Esperanca de Lagos
Bồ Đào Nha - U23 Championship: Championship Round
29/01
29/01 22:00 Estoril Praia U23 ?-? Sl Benfica U23
Bồ Đào Nha - U23 Championship: Relegation Round
29/01
29/01 22:00 CS Maritimo U23 ?-? Academica Coimbra U23
Bồ Đào Nha - Women's Campeonato Nacional: Championship Round
29/01
29/01 18:00 SL Benfica Women ?-? CS Maritimo Madeira Women
Kết thúc Vilaverdense FC Women 0-3 Sporting Cp Women
29/01 22:00 FC Famalicao Women ?-? Clube de Albergaria Women
29/01 22:00 SC Braga Women ?-? SCU Torreense Women
Bồ Đào Nha - Women's Campeonato Nacional: Relegation Round
29/01
29/01 18:00 Atletico Cp Women ?-? CA Ouriense Women
29/01 22:00 Clube Condeixa Women ?-? Valadares Gaia FC Women
San Marino - Campionato Sammarinese
29/01
Trận đấu bị hoãn Juvenes/Dogana ?-? Folgore
Trận đấu bị hoãn La Fiorita Montegiardino ?-? Cosmos
Trận đấu bị hoãn SP Libertas ?-? Tre Fiori
Trận đấu bị hoãn Virtus Acquaviva ?-? Faetano
Scotland - Highland League
29/01
29/01 22:00 Brechin City ?-? Nairn County
29/01 22:00 Buckie Thistle ?-? Brora Rangers
29/01 22:00 Deveronvale ?-? Clachnacuddin
29/01 22:00 Fraserburgh ?-? Wick Academy
29/01 22:00 Huntly ?-? Formartine United
29/01 22:00 Inverurie Loco Works ?-? Fort William
29/01 22:00 Keith ?-? Lossiemouth
29/01 22:00 Rothes ?-? Strathspey Thistle
29/01 22:00 Turriff United ?-? Forres Mechanics
Scotland - Lowland League
29/01
29/01 20:00 Celtic B ?-? Bonnyrigg Rose Athletic
29/01 22:00 BSC Glasgow ?-? Spartans FC
29/01 22:00 Bo'ness United ?-? Edinburgh University
29/01 22:00 Caledonian Braves ?-? Berwick Rangers
29/01 22:00 Civil Service Strollers ?-? Rangers B
29/01 22:00 Dalbeattie Star ?-? Gala Fairydean Rovers
29/01 22:00 East Kilbride ?-? Vale of Leithen
29/01 22:00 East Stirlingshire ?-? Gretna FC 2008
29/01 22:00 Stirling University FC ?-? Cumbernauld Colts
Tây Ban Nha - Primera Division RFEF: Group 1
29/01
29/01 23:00 Celta Vigo ?-? Athletic Bilbao
29/01 23:00 Racing de Ferrol ?-? Rayo Majadahonda
30/01 01:00 Leonesa ?-? CD Badajoz
30/01 01:00 SD Logrones ?-? Unionistas de Salamanca
Tây Ban Nha - Primera Division RFEF: Group 2
29/01
29/01 23:00 Albacete ?-? Sevilla
30/01 00:00 FC Andorra ?-? Algeciras
30/01 01:00 Barcelona ?-? Real Madrid
30/01 01:00 Villarreal ?-? San Fernando CD
Tây Ban Nha - Segunda Division RFEF: Group 1
29/01
29/01 22:00 UC Ceares ?-? Bergantinos CF
29/01 23:00 CD Cristo Atletico ?-? Compostela
30/01 00:00 UP Langreo ?-? CD Arenteiro
Tây Ban Nha - Segunda Division RFEF: Group 2
29/01
29/01 22:00 UD Logrones B ?-? Izarra
29/01 22:30 CD Ardoi ?-? Racing Rioja CF
29/01 23:00 Rayo Cantabria ?-? San Juan
Tây Ban Nha - Segunda Division RFEF: Group 4
29/01
30/01 02:00 Xerez Deportivo FC ?-? Cacereno
Tây Ban Nha - Tercera RFEF: Group 3
29/01
29/01 22:00 CD Guarnizo ?-? CD Colindres
29/01 22:00 SD Barreda Balompie ?-? UC Cartes
29/01 22:30 SD Torina ?-? CF Vimenor
29/01 22:30 UM Escobedo ?-? Selaya FC
29/01 23:00 SD Atletico Albericia ?-? RS Gimnastica
Tây Ban Nha - Women's Primera Division
29/01
29/01 18:00 Barcelona Women ?-? Real Betis Women
29/01 18:00 Villarreal Women ?-? Real Sociedad Women
29/01 23:00 Real Madrid Women ?-? Sevilla Women
Thái Lan - Thai League
29/01
29/01 17:30 BG Pathum United ?-? Chiangmai United
29/01 18:00 Chiangrai United ?-? Police Tero FC
29/01 18:00 Muang Thong United ?-? Buriram United
29/01 19:00 Nong Bua Pitchaya FC ?-? Bangkok United
Thái Lan - Thai League 2
29/01
29/01 17:00 Sukhothai FC ?-? Chainat FC
29/01 18:00 Udon Thani FC ?-? Nakhon Pathom
29/01 18:30 Khonkaen FC ?-? Phrae United
29/01 19:00 Kasetsart ?-? Muangkan United
29/01 19:00 MOF Customs United ?-? Chiangmai FC
Thổ Nhĩ Kỳ - 3rd Lig: Group 1
29/01
29/01 17:00 Bak Spor Kulubu ?-? Hendekspor
Thổ Nhĩ Kỳ - 3rd Lig: Group 2
29/01
Trận đấu bị hoãn Bayrampasa ?-? Siirt Il Ozel Idaresispor
Trận đấu bị hoãn Carsambaspor ?-? Beyoglu Yeni Carsi FK
Trận đấu bị hoãn Duzcespor ?-? Sile Yildizspor
Trận đấu bị hoãn Elazig Belediyespor ?-? Kestelspor
Trận đấu bị hoãn Iskenderun FK ?-? Kizilcabolukspor
Trận đấu bị hoãn Malatya Yesilyurt Belediyespor ?-? Darica Genclerbirligi
Trận đấu bị hoãn Yeni Altindag Belediyespor ?-? 68 Aksaray Belediyespor
Trận đấu bị hoãn Yeni Orduspor ?-? Hacettepe Spor Kulubu
Trận đấu bị hoãn Yomraspor ?-? Kusadasispor
Thổ Nhĩ Kỳ - 3rd Lig: Group 3
29/01
29/01 17:00 Buyukcekmece Tepecikspor ?-? Ceyhanspor
29/01 17:00 Fethiyespor ?-? Icel Idman Yurdu
29/01 17:00 Karsiyaka ?-? Mardin Buyuksehir Basakspor
29/01 17:00 Modafen FK ?-? Karabukspor
United Arab Emirates - League Cup: Placement Matches 5-8
29/01
29/01 20:15 Al-Wasl ?-? Ajman
29/01 22:45 Al-Nasr Sc ?-? Al Ittihad Kalba
Wales - Cymru Premier
29/01
29/01 21:30 Connah's Quay ?-? Barry Town
29/01 21:30 Flint Town United ?-? Cardiff Met University
Wales - Cymru North
29/01
Trận đấu bị hoãn Bangor City ?-? Llanrhaeadr FC
29/01 21:30 Buckley Town ?-? Llanidloes Town FC
29/01 21:30 Colwyn Bay ?-? Llangefni Town
29/01 21:30 Gresford Athletic ?-? Holyhead Hotspur
29/01 21:30 Holywell Town ?-? Guilsfield FC
29/01 21:30 Prestatyn Town FC ?-? Penrhyncoch FC
Wales - Cymru South
29/01
29/01 21:00 Port Talbot ?-? Taffs Well
29/01 21:00 Trefelin BGC ?-? Briton Ferry
29/01 21:30 Carmarthen ?-? Cwmbran Celtic
29/01 21:30 Pontypridd Town ?-? Swansea University
Zambia - Super League
29/01
29/01 20:00 Green Buffaloes ?-? Red Arrows
29/01 20:00 Green Eagles ?-? Nkwazi
29/01 20:00 Kafue Celtic ?-? Buildcon
29/01 20:00 Kansanshi ?-? Chambishi FC
29/01 20:00 Konkola Blades ?-? Zanaco
29/01 20:00 Prison Leopards ?-? Lusaka Dynamos
TOP
VTV - VTC
HTV
TỈNH
QUỐC TẾ
THỂ THAO
KHÁC
  • VTV1
  • VTV3
  • VTV6
  • THVL1
  • THVL2
  • HTV2
  • HTV7
  • TodayTv VTC7
  • VTC9
  • VTV2
  • VTC3
  • VTC13
  • KÊNH AN NINH
  • HTV1
  • HTV9
  • HTV THỂ THAO
  • HTV THUẦN VIỆT
  • Hà Nội 1
  • Hà Nội 2
  • ĐỒNG THÁP - THĐT
  • E Channel
  • HOẠT HÌNH CARTOON NETWORK
  • THIẾU NHI DISNEY CHANEL
  • PHIM STARMOVIES
  • PHIM HBO HD
  • PHIM CINEMAX
  • PHIM AXN
  • Discovery
  • BÓNG ĐÁ TV HD
  • THỂ THAO TV HD
  • K+1
  • K+ pm
  • K+ pc
  • K+ NS
  • Sport
  • Sport2
  • Sport3
  • FPT Play
  • FPT Play
  • VTV1
  • VTV1HD
  • VTV2
  • VTV3
  • VTV3 HD
  • VTV4
  • VTV5
  • VTV6
  • VTV6 HD
  • VTV7
  • VTV8
  • VTV9
  • VOV TV
  • KÊNH AN NINH
  • KÊNH QUỐC PHÒNG VIỆT NAM
  • KÊNH THÔNG TẤN XÃ VIỆT NAM
  • VTC1
  • VTC1 HD
  • VTC2
  • VTC3
  • VTC3 HD
  • VTC4
  • VTC4 HD
  • VTC5
  • VTC5 HD
  • VTC6
  • VTC6 HD
  • VTC7
  • VTC7 HD
  • VTC8
  • VTC8 HD
  • VTC9
  • VTC9 HD
  • VTC10
  • VTC10 HD
  • VTC11 (KIDS TV)
  • VTC11 HD
  • VTC12
  • VTC12 HD
  • ITV
  • VTC14
  • VTC14 HD
  • VTC16
  • VTC16 HD
  • Giải Trí TV
  • Phim Việt
  • Thể Thao TV
  • Văn Hoá
  • E Channel
  • Hay TV
  • DDrams
  • BIBI
  • Info TV
  • O2 TV
  • ShoppingTV
  • StyleTV
  • LOTTE Đất Việt
  • Invest TV
  • Bóng Đá TV
  • Yeah1TV
  • HTV1
  • HTV2
  • HTV2HD
  • HTV3
  • HTV4
  • HTV7
  • HTV9
  • HTV7HD
  • HTV9
  • HTVC HD
  • HTV DU LỊCH
  • HTV CA NHẠC
  • HTV GIA ĐÌNH
  • HTV PHIM TRUYỆN
  • HTV PHIM TRUYỆN
  • HTV THUẦN VIỆT
  • HTV THUẦN VIỆT HD
  • HTV PHỤ NỮ
  • HTV THỂ THAO
  • HTV SOPPING
  • FBNC
  • HCA TV
  • HITV
  • VI TV
  • SCTV1 HD
  • SCTV2 HD
  • SCTV3 HD
  • SCTV4 HD
  • SCTV5 HD
  • SCTV6 HD
  • SCTV7 HD
  • SCTV8 HD
  • SCTV9 HD
  • SCTV10 HD
  • SCTV11 HD
  • SCTV12 HD
  • SCTV13 HD
  • SCTV14 HD
  • SCTV15 HD
  • SCTV16 HD
  • SCTV17 HD
  • SCTV18 HD
  • SCTV19 HD
  • SCTV20 HD
  • Vĩnh Long 1
  • Vĩnh Long 2
  • Vĩnh Long 3
  • Vĩnh Long 4
  • THVL1 HD
  • THVL2 HD
  • THVL3 HD
  • THVL4 HD
  • Hà Nội 1
  • Hà Nội 2
  • Đồng Nai 1
  • Đồng Nai 2
  • BTV1 - Bình Dường 1
  • BTV2 - Bình Dường 2
  • BTV4 - Bình Dường 4
  • An Giang1
  • An Giang 2
  • Bạc Liêu
  • Bắc Kạn
  • Bắc Giang
  • Bắc Ninh
  • Bến Tre
  • Bình Định
  • Bình Phước 1
  • Bình Phước 2
  • Bình Thuận
  • Cà Mau
  • Cần Thơ
  • Cao Bằng
  • Đà Nẵng 1
  • Đà Nẵng 2
  • Đắk Lắk
  • Đắk Nông
  • Điện Biên
  • Đồng Tháp - THĐT
  • Gia Lai
  • Hà Giang
  • Hà Nam
  • Hà Tĩnh
  • Hải Dương
  • Hải Phòng
  • Hậu Giang
  • Hòa Bình
  • Hưng Yên
  • Khánh Hòa
  • Kiên Giang
  • Kiên Giang 2
  • Kon Tum
  • Lâm Đồng
  • Lạng Sơn
  • Lào Cai
  • Long An
  • Nghệ An
  • Ninh Bình
  • Ninh Thuận
  • Phú Thọ
  • Phú Yên
  • Quảng Nam
  • Quảng Ngãi
  • Quảng Trị
  • Quảng Ninh 1
  • Quảng Ninh 3
  • Sóc Trăng
  • Tây Ninh
  • Thái Bình
  • Thái Nguyên
  • Thanh Hóa
  • Thừa Thiên Huế
  • Tiền Giang
  • Trà Vinh
  • Tuyền Quang
  • Vĩnh Phúc
  • Bà Rịa Vũng Tàu
  • Yên Bái
  • CARTOON NETWORK
  • DISNEY CHANEL
  • STARMOVIES
  • STARMOVIES HD
  • HBO SD
  • HBO HD
  • CINEMAX
  • AXN SD
  • AXN HD
  • ARIRANG
  • BBC WORLD
  • BBC KNOWLED
  • BLOOMBERG
  • KÊNH TIN TỨC CHÂU Á
  • CNN
  • DISCOVERY - Khám Phá
  • TV5 MONDE
  • STAR WORLD
  • ABC NEWS
  • National Geographic
  • FASHTION
  • V CHANNEL - Nhạc Quốc Tế_
  • NHK
  • CNBC - Kênh tài chính quốc tế
  • DW - KHÁM PHÁ CHÂU Á
  • MTV - ÂM NHẠC
  • TLC HD
  • AD SPORT 1 HD
  • AD SPORT 2 HD
  • THỂ THAO 1
  • THỂ THAO 2
  • FOX SPORT 1
  • FOX SPORT 2
  • KÊNH BÓNG ĐÁ 1
  • KÊNH BÓNG ĐÁ 2
  • KÊNH BÓNG ĐÁ 3
  • KÊNH BÓNG ĐÁ 4
  • KÊNH BÓNG ĐÁ 5
  • KÊNH BÓNG ĐÁ 6
  • KÊNH BÓNG ĐÁ 7
  • KÊNH BÓNG ĐÁ 8
  • KÊNH BÓNG ĐÁ 9
  • KÊNH BÓNG ĐÁ 10
  • V-league
  • BTV5
  • SCTV15
  • SCTV18
  • Thể Thao TV Tin Tức
  • Tennis
  • TRUYỀN HÌNH QUỐC HỘI
  • TH NGƯỜI LAO ĐỘNG
  • TH NHÂN DÂN
  • NHẠC CỦA TUI
  • LIFE TV
  • 9 MUSIC
  • FITNESS 360
  • MODEL CHANNEL
  • TRUYỀN THÔNG VIỆT
  • Vietteen
  • Sam
  • NCM
  • IMovie
  • Phim Hay
  • Miền Tây
  • VOV 1
  • VOV 2
  • VOV 3
  • VOV 4
  • VOV 5
  • VOV GIAO THÔNG HCM
  • VOV GIAO THÔNG HÀ NỘI